Sức Khỏe
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Phục hình thẩm mỹ với niềng răng

Go down

Phục hình thẩm mỹ với niềng răng Empty Phục hình thẩm mỹ với niềng răng

Bài gửi by Admin Sun Apr 26, 2015 9:37 am

Niềng răng phương pháp điều trị phục hồi thẩm mỹ tốt nhất mà không cần phải sử dụng tới phẩu thuật thẩm mỹ tốt nhất hiện nay cho hàm răng. Giúp mọi người có được một khuôn mặt cùng một hàm răng như mong muốn của mình.

Phục hình thẩm mỹ với niềng răng Phuc-hinh-tham-my-voi-nieng-rang

Niềng răng là phương pháp điều trị sử dụng các khi cụ mắc cài được gắn trên mặt răng giúp răng di chuyển và sắp xếp một cách ngay ngắn gọn gàng phù hợp với khuôn mặt của bạn giúp bạn có một hàm răng tự tin như mong muốn.

Hiện nay với phương pháp niềng răng có thể giúp bạn điều trị được với các bệnh răng miệng như niềng răng móm, niềng răng hô, niềng răng lệch lạc,… Đây là những bệnh trước đây là rất khó điều trị và chỉ có thể điều trị được với phương pháp phẩu thuật thẩm mỹ. Do đây là bệnh điều chỉnh kích thước xương, răng trên cung hàm cho nên rất khó điều trị. Nhưng với niềng răng thì vấn đề nãy đã được giải quyết.

Phục hình thẩm mỹ với niềng răng Phuc-hinh-tham-my-voi-nieng-rang-1

Với các phương pháp các khí cụ được sử dụng trong điều trị niềng răng như: niềng răng mắc cài (niềng răng inox, niềng răng mắc cài sứ, niềng răng mặt trong) và niềng răng không mắc cài (niềng răng invisalign và niềng răng clear aligner). Đây là những phương pháp niềng răng có thể đáp ứng mọi yêu cầu của khách hàng từ yếu tố thẩm mỹ cho tới thời gian điều trị. Chỉ với những mắc cài trên các bác sĩ nha khoa sẽ biến hàm răng xấu xí của bạn thành một hàm răng đẹp phù hợp với kích thước khuôn mặt của bạn giúp bạn có thể tự tin nở nụ cười khi giao tiếp trong xã hội cũng như công việc hằng ngày của mình.

Nguồn: Phục hình thẩm mỹ với niềng răng

Admin
Admin

https://suckhoe.forumvi.com

- Similar topics