Sức Khỏe
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tẩy trắng răng giá bao nhiêu tiền ?

Go down

Tẩy trắng răng giá bao nhiêu tiền ? Empty Tẩy trắng răng giá bao nhiêu tiền ?

Bài gửi by Admin Sat Aug 22, 2015 9:14 am

Tẩy trăng răng là một trong những dịch vụ nha khoa được nhiều người lựa chọn sử dụng đẻ làm đẹp cho hàm răng. Đây là một phương pháp làm đẹp thẩm mỹ quen thuộc đáp ứng nhu cầu thẩm mỹ của đông đảo đối tượng đang mong muốn có được hàm răng trắng sáng để tự tin hơn với ngoại hình của mình. Và để đáp ứng đầy đủ nhu cầu của mọi người thì có rất nhiều phương pháp tẩy trắng răng được nghiên cứu đưa vào sử dụng từ nhưng phương pháp tẩy trắng đơn giản tại nhà cho đến những phương pháp tẩy trắng hiện đại tại nha khoa.
Tẩy trắng răng giá bao nhiêu tiền ? Tay-trang-rang-gia-bao-nhieu-tien-1
Tẩy trắng răng giá bao nhiêu tiền ?
Dịch vụ tẩy trắng răng được điều trị tràn lan ở hầu khắp các nha khoa kém uy tín và để cạnh tranh , lôi kéo khách hàng cho nên một ca tẩy trắng răng thường có chi phí rất rẻ. và đây chính là hệ lụy dẫn tới những biến chứng răng miệng sau khi bệnh nhân thực hiện tẩy trắng như : gãy cổ chân răng, viêm tủy, bỏng lợi vì sử dụng quá liều lượng thuốc tẩy trắng…
Để có được hàm răng trắng sáng và an toàn tuyệt đối thì bạn nên tìm tới một nha khoa uy tín và chất lượng và tại thành phố HCM thì nha khoa Thái Tổ là một trong những nha khoa đi đầu về y tín và chất lượng với các dịch vụ và trang thiết bị máy móc đều phải qủa kiểm duyệt chất lượng an toàn của Bộ Y Tế.
Tẩy trắng răng giá bao nhiêu tiền ? Tay-trang-rang-gia-bao-nhieu-tien-2
Hơn nữa, tại nha khoa Thái Tổ,  bạn sẽ được bác sĩ có chuyên môn sâu và nhiều năm kinh nghiêm trực tiếp điều trị vì thế có thể hoàn toàn yên tâm về chất lượng, hiệu quả sau cùng đạt được.
Tại nha khoa Thái Tổ bạn cũng có thể lựa chọn cho mình phương pháp tẩy trắng răng phù hợp nhất, có thể lựa chọn phương pháp tẩy trắng tại nhà với hướng dẫn điều trị của bác sĩ, cũng có thể lựa chọn phương pháp tẩy trắng răng tại nha khoa để được bác sĩ trực tiếp điều trị.
Chi phí cho một ca điều trị tẩy trắng răng tại nha khoa Thái Tổ dao động trong khoảng từ 1.500.000 – 5 000 000 VND và mức giá chi tiết cho từng loại hình dịch vụ như sau :
Tẩy trắng răng giá bao nhiêu tiền ? Tay-trang-rang-gia-bao-nhieu-tien-3
1. Tại nhà 1.500.000đ/2 hàm
2. Tại phòng (không ê buốt) 3.000.000đ/2 hàm
3. Tại phòng (laser) 2.500.000đ/2 hàm
4. Răng nhiễm Tetra
Hãy đến với nha khoa chúng tôi để được hưởng những ưu đãi và để được các chuyên gia nha khoa tư vấn miễn phí về các dịch vụ cũng như bệnh lý răng Hàm Mặt nhé.

Nguồn: Tẩy trắng răng giá bao nhiêu tiền ?

Admin
Admin

https://suckhoe.forumvi.com

- Similar topics